Author: m***t
Date:
Review: I love this second time buying this one absolutely love it so good love the print
Màu sắc: Đen và trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 48.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Square |
| Features | Detangling |
| Ideal for | Women |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Black Dark Black White |
| Type | Air Cushion Comb |
| Specification | A Piece |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 22 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb2206169686034647 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 5156022 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***t
Date:
Review: I love this second time buying this one absolutely love it so good love the print
Màu sắc: Đen và trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: k***x
Date:
Review: lightweight and the design is 💯
Màu sắc: Đen và trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: t***2
Date:
Review: Lovely!! The print is really good and the quality of the brush is really nice too
Màu sắc: Đen và trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: d***m
Date:
Review: Beautiful beautiful 😍
Màu sắc: Đen và trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm